Abubuwan da aka bayar na Shandong Weichuan Metal Products Co., Ltd.

A106gr.B sumul karfe bututu manufacturer kai tsaye tallace-tallace

Takaitaccen Bayani:

ASTM A106 bututun ƙarfe mara nauyi na daidaitaccen bututun ƙarfe ne na Amurka, gami da A106-a da A106-b. Na farko yana daidai da kayan gida 10 #, kuma na karshen yana daidai da kayan 20 # na gida. 


Cikakken Bayani

Tags samfurin

ASTM A106 bututun ƙarfe mara nauyi na daidaitaccen bututun ƙarfe ne na Amurka, gami da A106-a da A106-b. Na farko yana daidai da kayan gida 10 #, kuma na karshen yana daidai da kayan 20 # na gida. Yana da jerin gwanon ƙarfe na yau da kullun kuma yana ɗaya daga cikin kayan da aka saba amfani da shi. ASTM A106 bututun ƙarfe mara nauyi ya haɗa da matakai guda biyu: zane mai sanyi da mirgina mai zafi. Baya ga hanyoyin samar da kayayyaki daban-daban, sun bambanta da daidaito, ingancin saman, ƙaramin girman, kaddarorin injiniya da tsarin tsari. Ana amfani da shi sosai a cikin man fetur, masana'antar sinadarai, tukunyar jirgi, tashar wutar lantarki, jirgin ruwa, masana'antar injina, mota, jirgin sama, sararin samaniya, makamashi, ilimin ƙasa, gini, masana'antar soja da sauran masana'antu.

A106gr. B seamless steel pipe manufacturer direct sales

Hanyar lissafin ASTM A106 don ɗaukar matsa lamba na bututu mara nauyi

S = 8; P ne kasa da 17.5MPa m karfe bututu, s ne aminci factor m karfe bututu, da bango kauri ne 3mm,

Izinin matsi na bututu P = (2)* σ/ S* δ) / D

Inda: matsa lamba shine p kuma kaurin bango shine δ, Menene matsakaicin matsa lamba na bututun ƙarfe mara nauyi?

Bari ƙarfin ƙarfin kayan ya zama σ, Zhan Rongrong ya koyi cewa diamita na waje na bututu shine D;

Kaurin bangon bututu δ=(P*D) / (2* σ/ S)

Inda s shine yanayin aminci;

Saboda P bai kai 7MPa ba, Zhan Jirong ya koyi cewa an zaɓi s a matsayin s = 4;

Mun zaɓi yanayin aminci kamar s = 6; The tensile ƙarfi na 20 karfe ne 410mpa, da karfe kasuwar, da kuma m diamita na bututu ne d

Daidaitaccen bututun ƙarfe na Amurka dogon tsiri ne na ƙarfe tare da sashe mara ƙarfi kuma babu haɗin gwiwa a kusa da shi. Bututun ƙarfe yana da ɓangaren rami kuma ana amfani da shi sosai azaman bututun isar da ruwa. Misalin bututun ƙarfe maras sumul na Amurka, kamar bututun isar da mai, iskar gas, gas, ruwa da wasu ƙaƙƙarfan kayan. Idan aka kwatanta da ƙaƙƙarfan ƙarfe irin su zagaye na ƙarfe, bututun ƙarfe yana da lanƙwasa iri ɗaya da ƙarfin juzu'i da nauyi mai sauƙi. Sashin tattalin arziki ne karfe. Ana amfani da shi sosai wajen kera sassa na tsari da sassa na inji, kamar bututun mai haƙora, shaft ɗin watsa mota, firam ɗin keke da sikelin ƙarfe da ake amfani da shi wajen gini. Samfuran sassan zobe tare da bututun ƙarfe na iya haɓaka amfani da kayan aiki, sauƙaƙe ayyukan masana'antu, da adana kayan aiki da sa'o'i masu aiki, kamar zoben mirgina, hannun hannu Jack, da dai sauransu. An yi amfani da bututun ƙarfe don masana'anta. Bututun ƙarfe kuma abu ne da ba makawa ga kowane nau'in makamai na al'ada. Gangan bindiga da ganga ya kamata a yi da bututun ƙarfe. Ana iya raba bututun ƙarfe zuwa bututu mai zagaye da bututu mai siffa ta musamman bisa ga yanki da siffar giciye daban-daban. Domin yankin madauwari shine mafi girma a ƙarƙashin yanayin daidaitaccen kewaye, ana iya ɗaukar ƙarin ruwa ta bututu madauwari. Bugu da ƙari, lokacin da sashin zobe ke fuskantar matsin lamba na ciki ko na waje, ƙarfin ya fi daidaituwa. Saboda haka, yawancin bututun ƙarfe sune bututu masu zagaye.

Daga cikin daidaitattun bututun ƙarfe na Amurka, ASTM A53 gr. B bututun ƙarfe mara nauyi don manufa gaba ɗaya, ASTM A106 / A53 gr. B chamfered da chamfered karfe bututu, bs1387-1985 British misali ERW high mita welded bututu da galvanized bututu, ASTM A333 - 40 ℃ - 101 ℃ low zazzabi sumul karfe bututu, ASTM A179 sumul karfe bututu for zafi Exchanger da condenser. Tsawon bututun ƙarfe: 5.8m, 6m kuma har zuwa 12m, Hakanan za'a iya haɓaka gwargwadon buƙatun mai amfani.

A m diamita na samfurin ne 1/2 "- 28", 21.3-711.2mm, da bango kauri ne sch30, sch40, STD, XS, sch80, sch160, XXS, da dai sauransu da m bututu iya zama batun surface anti. -lalata jiyya kamar yadda ake bukata, tare da filastar bututun filasta a kan duka biyu, chamfering kamar yadda ake bukata, da kuma kayan dubawa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka