Abubuwan da aka bayar na Shandong Weichuan Metal Products Co., Ltd.

Alloy karfe bututu

Alloy karfe bututu da aka yafi amfani ga high-matsi da high-zafi bututu da kayan aiki kamar wutar lantarki, nukiliya ikon, high-matsi tukunyar jirgi, high-zazzabi superheater da reheater. An yi shi da babban ingancin carbon karfe, gami tsarin karfe da bakin karfe mai jure zafi ta hanyar mirgina mai zafi (extrusion, fadada) ko mirgina sanyi (zane).

Kayayyakin bututun gami sune

16-50Mn
27 Simn
40Cr
12-42CrMo
16Mn
12Cr1MoV
T91
27 Simn
30CrMo
15CrMo
20G
Cr9Mo
10CrMo910
15Mo3
15CrMoV
35CrMoV
45CrMo
15CrMoG
12CrMoV
45Cr
50Cr
45crnimo et al.

Gabatarwa zuwa gami karfe bututu

Alloy bututu suna da ɓarna kuma ana amfani da su sosai azaman bututun jigilar ruwa, kamar bututun jigilar mai, iskar gas, iskar gas, ruwa da wasu ƙaƙƙarfan kayan aiki. Idan aka kwatanta da ƙaƙƙarfan ƙarfe kamar zagaye na ƙarfe, bututun ƙarfe na gami yana da nauyi mai nauyi lokacin lanƙwasawa da ƙarfinsa iri ɗaya ne. Alloy karfe bututu ne wani tattalin arziki sashe karfe, wanda aka yadu amfani da ƙera tsarin sassa da inji sassa, kamar mai rawar soja bututu, mota watsa shaft, keke frame da karfe scaffold amfani a yi. Yin sassan zobe tare da bututun ƙarfe na gami na iya haɓaka ƙimar amfani da kayan, sauƙaƙe tsarin masana'anta, adana kayan aiki da sa'o'in sarrafawa, irin su zoben mirgina, hannun jack, da dai sauransu a halin yanzu, an yi amfani da bututun ƙarfe don masana'anta. Alloy karfe bututu ne kuma makawa abu ga kowane irin na al'ada makamai. Gangan bindiga da ganga ya kamata a yi da bututun ƙarfe. Alloy karfe bututu za a iya raba zagaye bututu da musamman-dimbin yawa bututu bisa ga daban-daban giciye-section yanki da siffar. Domin yankin madauwari shine mafi girma a ƙarƙashin yanayin daidaitaccen kewaye, ana iya ɗaukar ƙarin ruwa ta bututu madauwari. Bugu da ƙari, lokacin da sashin zobe ke fuskantar matsin lamba na ciki ko na waje, ƙarfin ya fi daidaituwa. Saboda haka, yawancin bututun ƙarfe sune bututu masu zagaye.


Lokacin aikawa: Agusta-25-2021