Abubuwan da aka bayar na Shandong Weichuan Metal Products Co., Ltd.

A106grb m karfe bututu manufacturer's stock

Takaitaccen Bayani:

Bututun ƙarfe yana da sashin rami kuma tsayinsa ya fi girma fiye da diamita ko kewayen ƙarfe. Dangane da siffar sashe, an raba shi zuwa madauwari, murabba'i, rectangular da bututun ƙarfe na musamman; Bisa ga kayan, an raba shi zuwa carbon tsarin karfe bututu, low gami tsarin karfe bututu, gami karfe bututu da hada karfe bututu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bututun ƙarfe 

Bututun ƙarfe yana da sashin rami kuma tsayinsa ya fi girma fiye da diamita ko kewayen ƙarfe. Dangane da siffar sashe, an raba shi zuwa madauwari, murabba'i, rectangular da bututun ƙarfe na musamman; Bisa ga kayan, an raba shi zuwa carbon tsarin karfe bututu, low gami tsarin karfe bututu, gami karfe bututu da hada karfe bututu; An raba shi zuwa bututun ƙarfe don watsa bututun, tsarin injiniya, kayan aikin thermal, masana'antar petrochemical, masana'antar injiniyoyi, hakowa na ƙasa, kayan aiki mai ƙarfi, da sauransu; Dangane da tsarin samar da shi, an raba shi zuwa bututun ƙarfe mara nauyi da bututun ƙarfe. An raba bututun ƙarfe mara ƙarfi zuwa mirgina mai zafi da sanyi mai sanyi (zane), kuma bututun ƙarfe na welded yana kasu kashi madaidaiciya bututun ƙarfe mai walƙiya da kuma karkace bututun ƙarfe.

Steel pipe

Ba a amfani da bututun ƙarfe ba kawai don isar da ruwa da daskararrun foda, musayar makamashin zafi, kera sassan injina da kwantena, har ma da ƙarfe na tattalin arziki. Yin amfani da bututun ƙarfe don yin grid tsarin gini, ginshiƙi da tallafin injin na iya rage nauyi, adana ƙarfe ta 20 ~ 40%, kuma fahimtar masana'antu da injina. Kera manyan gadaje tare da bututun ƙarfe ba zai iya ceton ƙarfe kawai da sauƙaƙe gini ba, har ma yana rage girman shafi na kariya da adana kuɗin zuba jari da kulawa.
Ta hanyar samarwa

Ana iya raba bututun ƙarfe zuwa kashi biyu bisa ga hanyoyin samarwa: bututun ƙarfe mara ƙarfi da bututun ƙarfe na walda. Ana kiran bututun ƙarfe na walda a matsayin welded bututu a takaice.

1. Sumul karfe bututu za a iya raba zafi birgima sumul bututu, sanyi kõma bututu, daidai karfe bututu, zafi fadada bututu, sanyi kadi bututu da extruded bututu bisa ga samar hanya.

Dauren bututun karfe
An yi bututun ƙarfe mara ƙarfi da ƙarfe mai inganci ko ƙarfe mai ƙarfi, wanda za'a iya raba shi zuwa mirgina mai zafi da mirgina sanyi (zane).

2.Welded karfe bututu ne zuwa kashi tanderu welded bututu, lantarki waldi (juriya waldi) bututu da atomatik baka welded bututu saboda daban-daban walda matakai. Saboda daban-daban walda siffofin, shi ne zuwa kashi madaidaiciya kabu welded bututu da karkace welded bututu. Saboda siffar ƙarshensa, an raba shi zuwa bututu mai walƙiya madauwari da bututu mai siffa ta musamman (square, lebur, da sauransu).

An yi bututun ƙarfe mai walƙiya da farantin ƙarfe na birgima wanda aka yi masa walda da haɗin gindi ko karkace. A cikin sharuddan masana'antu hanya, an kuma kasu kashi welded karfe bututu ga low-matsa lamba ruwa watsa, karkace kabu welded karfe bututu, kai tsaye birgima welded karfe bututu, welded karfe bututu, da dai sauransu sumul karfe bututu za a iya amfani da ruwa da gas bututun. a masana'antu daban-daban. Ana iya amfani da bututun welded don bututun ruwa, bututun iskar gas, bututun dumama, bututun lantarki, da sauransu.

Ta abu

Karfe bututu za a iya raba carbon bututu, gami bututu, bakin karfe bututu, da dai sauransu bisa ga bututu abu (watau karfe sa).

Carbon bututu za a iya raba talakawa carbon karfe bututu da high quality-carbon tsarin bututu.

Alloy bututu za a iya raba zuwa kashi: low gami bututu, gami tsarin bututu, high gami bututu da high ƙarfi bututu. Bearing bututu, zafi da acid resistant bakin bututu, daidai alloy (kamar kovar gami) bututu da superalloy bututu, da dai sauransu.

Bututun ƙarfe mai walda, wanda kuma aka sani da bututun welded, bututun ƙarfe ne wanda aka yi masa walƙiya da farantin karfe ko tsiri na ƙarfe bayan an datse. Welded karfe bututu yana da abũbuwan amfãni daga cikin sauki samar tsari, high samar da ya dace, da yawa iri da kuma bayani dalla-dalla da kasa kayan aiki zuba jari, amma ta general ƙarfin ne m fiye da na sumul karfe bututu. Tun daga 1930s, tare da saurin ci gaba na ingantaccen tsiri ci gaba da mirgina samarwa da ci gaban walda da fasahar dubawa, ana ci gaba da haɓaka ingancin walda, nau'ikan da ƙayyadaddun bututun ƙarfe na welded sun kasance suna ƙaruwa, kuma bututun ƙarfe mara nauyi suna da haɓaka. an maye gurbinsu a cikin ƙarin filayen. Welded karfe bututu an raba zuwa madaidaiciya welded bututu da karkace welded bututu bisa ga nau'i na walda.

Longitudinal welded bututu yana da abũbuwan amfãni daga cikin sauki samar tsari, high samar da yadda ya dace, low cost da sauri ci gaba. Ƙarfin bututun welded mai karkace gabaɗaya ya fi na bututun waldadden bututu. Yana iya samar da bututun da aka yi masa walda tare da diamita mai girma tare da kunkuntar babu, da kuma bututu mai walda mai diamita daban-daban tare da babu mai fadin guda. Koyaya, idan aka kwatanta da madaidaicin bututu mai tsayi tare da tsayi iri ɗaya, tsayin weld yana ƙaruwa da 30 ~ 100%, kuma saurin samarwa yana ƙasa. Don haka, ana amfani da walda kai tsaye don ƙananan bututu masu waldaran diamita, kuma ana amfani da walda mai karkace don manyan bututun welded.

Welded karfe bututu don low matsa lamba ruwa watsa (GB / t3091-2008) kuma aka sani da janar welded bututu, wanda aka sani da baki bututu. Bututun karfe ne da aka yi masa walda wanda ake amfani da shi wajen isar da ruwa, iskar gas, iska, mai, dumama tururi da sauran ruwayoyin da ba su da karfi da sauran dalilai. An raba kauri na bangon haɗin bututun ƙarfe zuwa bututun ƙarfe na yau da kullun da bututun ƙarfe mai kauri; An raba ƙarshen bututun ƙarfe zuwa bututun ƙarfe marasa zare (bututu mai laushi) da bututun ƙarfe mai zare. The welded karfe bututu for low-matsa lamba ruwa watsa ba kawai kai tsaye amfani da ruwa watsa, amma kuma yadu amfani da matsayin asali bututu na galvanized welded karfe bututu ga low-matsa lamba ruwa watsa.

1.Galvanized welded karfe bututu don low-matsa lamba ruwa watsa (GB / t3091-2008) kuma aka sani da galvanized welded karfe bututu, wanda aka sani da fari bututu. Yana da wani zafi tsoma galvanized welded (tanderu waldi ko lantarki waldi) karfe bututu amfani da ruwa, gas, iska man fetur, dumama tururi, dumama ruwa da sauran general low matsa lamba ruwaye ko wasu dalilai. The bango kauri daga karfe bututu dangane ya kasu kashi talakawa galvanized karfe bututu da thickened galvanized karfe bututu; A bututun ƙarfe karshen ne zuwa kashi ba threaded galvanized karfe bututu da threaded galvanized karfe bututu. Ana bayyana ƙayyadaddun bututun ƙarfe a diamita mara kyau (mm), wanda shine ƙimar ƙimar diamita na ciki. Yana da al'ada don amfani da inci, kamar 1/2, 3/4, 1, 2, da dai sauransu.

2. hannun riga na carbon karfe waya (Yb/t5305-2006) bututun karfe ne da ake amfani da shi don kare wayoyi a ayyukan shigar da wutar lantarki kamar gine-ginen masana'antu da na farar hula da shigar da injuna da kayan aiki.

3.Madaidaicin bututun ƙarfe na walda na lantarki (GB/t13793-2008) bututun ƙarfe ne wanda weld ɗin ya yi daidai da bututun ƙarfe. Don tsarin gabaɗaya, yawanci ana rarraba shi zuwa bututun ƙarfe mai walƙiya, welded bakin ciki-bangon bututu, da sauransu.

4.Karkace kabu submerged baka welded karfe bututu (SY / t5037-2000) don matsa lamba ruwa watsa shi ne karkace kabu karfe bututu amfani da matsa lamba ruwa watsa, wanda daukan zafi-birgima karfe tsiri nada a matsayin bututu blank, sau da yawa dumi karkace kafa da biyu-gefe. submerged baka waldi. Bututun ƙarfe yana da ƙarfin ɗaukar nauyi mai ƙarfi da kyakkyawan aikin walda. Bayan tsauraran gwaje-gwaje na kimiyya daban-daban da gwaje-gwaje, yana da aminci da aminci don amfani. Bututun karfe yana da babban diamita da ingantaccen watsawa, kuma yana iya ajiye hannun jari wajen shimfida bututun. An fi amfani da bututun ne wajen jigilar mai da iskar gas.

5.Karkace kabu high-mita welded karfe bututu (SY / t5038-2000) domin matsa lamba ruwa sufuri ne karkace kabu high-mita welded karfe bututu don matsa lamba ruwa sufuri, wanda daukan zafi-birgima karfe tsiri nada kamar bututu blank, sau da yawa dumi karkace kafa. da hanyar walƙiya mai tsayin ƙafafu. Bututun ƙarfe yana da ƙarfin ɗaukar nauyi mai ƙarfi da ƙarancin filastik, wanda ya dace da walda da sarrafawa; Bayan gwaje-gwaje daban-daban masu tsauri da na kimiyya da gwaje-gwaje, ƙirar mai amfani yana da fa'idodin aminci kuma abin dogaro, babban diamita na bututun ƙarfe, ingantaccen watsawa, da adana saka hannun jari a cikin shimfida bututun. An fi amfani da shi wajen shimfida bututun mai don jigilar mai, iskar gas da sauransu.

6. Karkake kabu high-mita welded karfe bututu don janar low-matsa lamba ruwa sufuri (SY / t5039-2000) yana ɗaukar zafi-birgima karfe tsiri nada a matsayin bututu blank, sau da yawa dumi karkace forming, kuma yana amfani da high-mita cinya walda hanyar walda karkace kabu. high-mita welded karfe bututu domin janar low-matsa lamba ruwa sufuri.

7.Karfe welded bututu na tari (SY / t5768-2000) An yi shi da zafi-birgima karfe tsiri nada kamar yadda bututu blank, sau da yawa dumi karkace forming, kuma Ya sanya biyu submerged baka waldi ko high-mita waldi. Ana amfani da bututun ƙarfe don tulin ginin ginin farar hula, wharf, gada da sauransu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka